Bộ chuyển đổi tín hiệu quang ZD-K1

Bộ chuyển đổi tín hiệu quang ZD-K1 sử dụng trong các hệ thống điều khiển tự động hóa, mạng công nghiệp…

Mã sản phẩm: ZD-K1
Bảo hành: 12 tháng
Giá : Liên hệ

Bộ chuyển đổi tín hiệu quang ZD-K1 sử dụng trong các hệ thống điều khiển tự động hóa, mạng công nghiệp…
Thông số kĩ thuật :

Bước sóng : 850nm, 1310 nm, 1550nm.
Truyền dẫn cáp quang: 50/125, 62.5/125 100/140um;
Hoặc  8.3/125, 9/125um, 10/125um;
Kết nối : SC, ST, FC.
Công suất:< 1.5W.
Hỗ trợ nguồn dự phòng DC9-30V.
Kích thước : 125 x90 mm.
Nhiệt độ hoạt động : -10 ~ 0 C.
Độ ẩm < 90 %.

Độ chính xác 0,1%.
Độ trễ : 0.02S.
Đầu ra tín hiệu quang.
bo-truyen-tin-hieu-quang-zp-v
Bộ chuyển đổi tín hiệu quang ZD-K1
Công Ty TNHH Thiết Bị Tân An Phát.